Sabuwar jinin kiɗa + babban haɗaɗɗen abu, don gina sahihiyar kallon duniya na "Mutane daga Tsirrai ''

Sauti yana da mahimmanci ga wasan kwaikwayo iri -iri. "Mutane daga Strawberry Planet" gogaggen matakin bene, matakin yaƙi, da matakin wasan waje. Domin tabbatar da tasirin sauti na asali, ƙungiyar sauti ta yi ƙoƙari sosai.

"Tsarin sauti na duk wasan kwaikwayon ya ƙunshi sassa biyu, ɗayan shine ɓangaren haɗa kiɗan, wanda ke kula da Samar da Sky na zamani (MODERNSKY PRODUCTION); ɗayan shine ɓangaren nuna gaskiya, wanda ke kula da ƙungiyar Zhang Penglong. . " A cikin wannan fitowar, mun gayyaci daraktan sauti, ƙirar sauti Chen Dong da nuna zane na gaskiya Zhang Penglong, daga ƙirar sauti na haɗa kiɗa da nuna gaskiya, faɗaɗa sautin duniyar kallon "Mutane daga Tsirran Tsirrai"!

Daga matakin bene, matakin yaƙi zuwa matakin wasan kwaikwayon na waje, don tabbatar da tsarkin magana da gabatar da mafi kyawun aiki, ƙungiyar sauti tana sanye da tsarin ƙarfafa sauti na MiniRay guda biyu don kowane matakin wasan kwaikwayon, waɗanda ake amfani da su don ƙara kiɗan kiɗa da haɓaka harshe. Murya. "Saboda ba za mu iya yin hasashen alkiblar masu zane -zane ba yayin rikodin wasan kwaikwayon, amfani da tsarin harshe mai zaman kansa na iya tabbatar da tsarkin harshe ba tare da ya shafi ayyukan raye -raye na masu fasaha ba, ta yadda ƙungiyar Encore da masu sauraro a fannoni daban -daban. yankuna na iya jin yanayin yanayin. "

_20210907141340
2
3

"Babban mahimmancin wasan kwaikwayon na waje shine tattara motsin masu sauraro. Za mu sarrafa matakin matsin lamba a cikin wani fanni don 'yan wasan su ji motsin sautin. Masu sauraro za su yi zabe gwargwadon tasirin rayayye. wasan kwaikwayon. Daga ina motsin masu sauraro ke fitowa? Tasirin sauti na wurin zai motsa shi. "

Koyaya, daidaita fasahar zane -zane na rayuwa shima ya kawo matsaloli da yawa ga tsarin ƙarfafa sauti. Yayin aiwatar da rikodi, ƙungiyar sauti ta daidaita zane-zanen farko bisa ga buƙatun ƙungiyar darekta da ainihin yanayin wurin-babban tsarin faɗaɗa ya kasu kashi biyu. Ya ƙunshi jawabai 12, duk a ƙarƙashin matakin akwai akwatin sauti na ƙarin sauti, kuma a lokaci guda, ana ƙara ƙarin sauti na tashar, don masu sauraro a yankuna daban -daban su sami matakan sauti daban -daban.

4

Lokacin da mai zane yake yin aiki, ban da ɓangaren muryar, akwai kuma tarin kayan kiɗan da yawa. "Don guje wa ɓarna a ƙarshen haɗuwa, muna ba da shawarar cewa masu fasaha su yi ƙoƙarin amfani da IEM (In-Ear Monitor) maimakon akwatunan bene lokacin yin. Musamman ga matakin Yakin, mun kuma shirya tsarin sa ido biyu. Kyakkyawan isasshen madadin . ” Sabili da haka, gudanar da mitar mara waya ta yanar gizo shima muhimmin aiki ne.

"Sashin wasan kwaikwayon na rayuwa yana amfani da tashoshi sama da 50 na makirufo mara waya, sama da belun kunne sama da 50, gami da tashoshi sama da 100 a cikin wasan kwaikwayon na gaskiya, kayan aikin mara waya babban abu ne." Chen Dong ya gabatar, "Don kayan aikin mara waya, muna A matakin farko, mun tsara mitar mara waya ta yanar gizo. A lokaci guda, muna da injiniyan tsarin waya mara kyau. Yana iya amfani da software na Shure WWB6 don saka idanu kan shirin mara waya Na'urorin da ke kewaye da rukunin yanar gizon kowane lokaci. Ainihin babu matsalolin mitar mara waya yayin aiwatar da rikodi. "


Lokacin aikawa: Sep-07-2021